JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA UCHUKUZI
MAMLAKA YA HALI YA HEWA TANZANIA 4

Matarajio ya Hali Mbaya ya Hewa kwa Siku Tano

Yametolewa leo Jumanne:13-05-2025: Saa 9:30 mchana

Jumanne:13-05-2025

VIELELEZO:

(
\

Upepo Mkali@ Mawimbi Makubwa

ANGALIZO

TAHADHARI -

TAHADHARI
KUBWA

ANGALIZO la upepo mkali unaofikia kilomita 40 kwa saa
na mawimbi makubwa yanayofikia mita 2 limetolewa kwa
baadhi ya maeneo ya ukanda wote wa pwani ya bahari ya
Hindi (mikoa ya Tanga, Dar es Salaam, Pwani (ikijumuisha
visiwa vya Mafia), Lindi na Mtwara pamoja na visiwa vya
Unguja na Pemba).

UWEZEKANO WA KUTOKEA: WASTANI
KIWANGO CHA ATHARI ZINAZOWEZA KUTOKEA:
WASTANI

Athari zinazoweza kujitokeza:
Kuathirika kwa baadhi ya shughuli za kiuchumi, uvuvi na
usafirishaji baharini.

Zingatia na jiandae.

Mawasiliano yote yaelekezwe kwa:

Mkurugenzi Mkuu, Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania, Chuo Kikuu cha Dodoma,
Jengo la Utawala, Ndaki ya Sayansi za Kompyuta na Elimu Angavu, 1 Mtaa wa CIVE,
S.L.P 27, 41218 Dodoma; Simu: +255 26 2962610: Nukushi: +255 26 2962610
Barua pepe; met@meteo.go.tz; Tovuti: www.meteo.go.tz
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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA y
WIZARA YA UCHUKUZI
MAMLAKA YA HALI YA HEWA TANZANIA y 4

Matarajio ya Hali Mbaya ya Hewa kwa Siku Tano -

Alhamisi:15-05-2025 ljumaa:16-05-2025 Jumamosi:17-05-2025

ANGALIZO la upepo mkali unaofikia kilomita 40
kwa saa na mawimbi makubwa yanayofikia mita 2
limetolewa kwa baadhi ya maeneo ya ukanda wote
wa pwani ya bahari ya Hindi (mikoa ya Tanga, Dar
es Salaam, Pwani (ikijumuisha visiwa vya Mafia),
Lindi na Mtwara pamoja na visiwa vya Unguja na
Pemba).

UWEZEKANO WA KUTOKEA: MDOGO
KIWANGO CHA ATHARI ZINAZOWEZA
KUTOKEA: KUBWA

Athari zinazoweza kujitokeza:
Kuathirika kwa baadhi ya shughuli za kiuchumi,
uvuvi na usafirishaji baharini.

Zingatia na jiandae.

HAKUNA TAHADHARI. HAKUNA TAHADHARI. HAKUNA TAHADHARI.

Mawasiliano yote yaelekezwe kwa:

Mkurugenzi Mkuu, Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania, Chuo Kikuu cha Dodoma,
Jengo la Utawala, Ndaki ya Sayansi za Kompyuta na Elimu Angavu, 1 Mtaa wa CIVE,
S.L.P 27, 41218 Dodoma; Simu: +255 26 2962610: Nukushi: +255 26 2962610
Barua pepe; met@meteo.go.tz; Tovuti: www.meteo.go.tz
(IMETHIBITISHWA - ISO 9001:2015, Huduma za Hali ya Hewa kwa Usafiri wa Anga)
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